

COASTAL HIGH SCHOOL

S. L. P 1028 TANGA, website: <http://www.coastalhighschool.sc.tz>

0655810202/0779810202/0715 235503



FOMU YA MAOMBI KIDATO CHA KWANZA 2023

KUMB.NA. SSC/UKK1/2023

Tafadhali jaga fomu hii na uirudishe Shuleni kwa wakati.

SEHEMU YA KWANZA:

Taarifa muhimu za mwanafunzi

1. Jina Kamili _____
Kwanza _____ kati _____ mwisho _____
2. Tarehe ya kuzaliwa _____ Jinsia KE/ME _____
Tarehe Mwezi Mwaka.
3. Kabila/Utaifa _____/ _____
4. Dini _____
5. Wilaya unayoishi _____
6. Jina la mzazi/mlezi na Anuani ya kudumu :

Simu Na. i). _____ ii) _____
7. Kazi ya Mzazi/Mlezi _____
8. Jina la Shule ya Msingi Uliyosoma/uliyomaliza _____
9. Alama za ufaulu mtihani wa taifa _____

10. Alama za ufaulu mtihani wa usaili wa shule ya sekondari Coastal _____

11. Onyesha kama utasoma kutwa au Bweni _____
12. Namba ya mtihani wa taifa wa darasa la saba _____mwaka _____

SEHEMU YA PILI:***Uthibitisho wa Mzazi/mlezi na shule*****KWA MZAZI/MLEZI**

Mimi _____Nimesoma na kukubali maagizo ya usajili huu. Ninathibitisha kwamba taarifa zote zilizotolewa katika fomu hii ni za kweli kulingana na ufahamu wangu. Nikishindwa kuzizingatia nipo tayari kwa hatua yoyote itakayochukuliwa na shule dhidi yangu na mwanafunzi kwa mujibu wa sheria na kanuni za shule.

Sahihi _____

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Fomu imepokelewa mnamo tarehe.....

Imepokelewa na (Jina).....

Sahihi.....

Tarehe

Namba ya usajili

Sahihi ya Mkuu wa Shule na uthibitisho. _____

SEHEMU YA TATU:

maelekezo ya kujiunga na shule kwa kidato cha kwanza 2023

1. Shule itafunguliwa mnamo tarehe **02/01/2023**. Utatakiwa kufanya maandalizi ya mapema Kwa kuwasiliana na uongozi wa shule kabla ya tarehe **30/12/2022**.

2. **NAMNA YA KUJISAJILI**

Fomu ya maombi pamoja na maelekezo ya kujiunga zinapatikana kwa mawakala maalumu wa shule, Shuleni na katika Tovuti ya shule kwa gharama ya shilingi **10,000/=** tu.

3. **MTIHANI WA USAILI**

Mwanafunzi atafanya mtihani wa kwanza maalumu wa usaili ambapo itamlazimu apate wastani wa C, B au A ili afaulu kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya Coastal sekondari. Baada ya kujiunga, mwanafunzi atafanya tena mtihani wa uhakiki kwa somo la Hisabati na Kingereza.

4. Picha atakuja kupigwa shuleni.

5. **KWA WANAFUNZI WA BWENI WAJE NA VITU VIFUATAVYO:**

- Chandarua cha futi tatu na nusu (3 ½)
- Shuka mbili – pinki Kwa wasichana na bluu kwa wavulana
- Vyombo vya kulia chakula:
 - Sahani
 - Bakuli
 - Kikombe
 - Kijiko
- Chupa ya chai ndogo ya vikombe viwili.
- Ndoo ndogo ya lita kumi kwa ajili ya kuogea.
- Trunk (sanduku) la kuwekea nguo.

6. - Sare za shule zinashonwa shuleni, hairuhusiwi kwa mwanafunzi kushona sare nyumbani.
 - Mwanafunzi aje na viatu vya ngozi vyeusi na soksi nyeupe kwa wasichana na soksi nyeusi kwa wavulana (viatu vinaweza kuwa vya kamba au la)
 - Mwanafunzi aje na raba nyeupe kwa ajili ya michezo (anaweza kuwa na pair zaidi ya moja)
7. Ni kosa kwa mwanafunzi kuweka nywele dawwa,kupaka kucha rangi, kubeba vipodozi au nguo yoyote tofauti na sare ya shule. Mwanafunzi kwa mara ya kwanza anashauliwa aripoti na sare ya shule aliyomaliza/anayotoka.

SEHEMU YA NNE:

Ada/michango ya shule Kwa kidato cha Kwanza 2023

1. Mzazi/ mlezi atalazimika kulipa ada na michango yote kwa mwaka wa masomo wa mwanafunzi husika kulingana na taratibu za shule au makubaliano maalumu yaliyo katika maandishi kati ya mzazi/mlezi na utawala wa shule.
2. Ada ya shule pamoja na michango mingine ikishalipwa haitarudishwa isipokuwa tu shule ikishindwa kutoa huduma husika. **Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya kulipa.**
3. Mwanafunzi hatapokelewa ikiwa hakuripoti shule na kiwango cha fedha kulingana na maelekezo ya fomu hii.
4. Mwanafunzi atasimamishwa masomo maramoja ikiwa hatalipiwa ada/michango au sehemu ya ada/ michango au vyote kwa pamoja.

5. GHARAMA ZA ADA NA MICHANGO

MWANAFUNZI WA KUTWA	GHARAMA	MWANAFUNZI WA BWENI	GHARAMA
Ada muhula wa I	425,000/=	Ada muhula wa I	1,200,000/=
Ada muhula wa II	425,000/=	Ada muhula wa II	1,200,000/=
JUMLA	850,000/=	JUMLA	2,400,000/=
Michango mingine:		Michango mingine:	
- Tahadhari	10,000/=	- Tahadhari	10,000/=
- Michezo	10,000/=	- Michezo	10,000/=
- Fulana -1	10,000/=	- Fulana - 1	10,000/=
- Nembo ya shule -2	5,000/=	- Nembo ya shule - 2	5,000/=
- Kitambulisho -1	10,000/=	- Kitambulisho -1	10,000/=
- Mahafali	10,000/=	- Mahafali	10,000/=
- Stationery	20,000/=	- Stationery	20,000/=
- Sare za shule -2	100,000/=	- Sare za shule - 2	100,000/=
- Track suit – 1	30,000/=	- Track suit – 1	30,000/=
- Sweater -1	20,000/=	- Sweater – 1	20,000/=
- Remedial	100,000/=	- Remedial	100,000/=
Jumla ya michango	325,000/=	- Shamba dress – 2	50,000/=
		Jumla ya michango	375,000/=
JUMLA KUU	1,175,000/=	JUMLA KUU	2,775,000/=

- **MWANAFUNZI AFIKE SHULENI NA KARATASI NYEUPE (REAM) BANDO MBILI.**

ZINGATIA :

1. *“Michango mingine” hulipwa kwanza na kwa jumla shuleni, aidha ada Itakayolipwa haitarudishwa kwa mwanafunzi wala Mzazi isipokuwa tu kama shule imeshindwa kumpatia mwanafunzi nafasi ya masomo aliyoomba. Aidha ikiwa mwanafunzi atafukuzwa shule kwa utovu wa nidhamu hakuna kiasi chochote cha fedha kitakachorudishwa. Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya kulipa.*

2. “MICHANGO” HULIPWA KWANZA NA KWA JUMLA SHULENI MOJA KWA MOJA.

3. AKAUNTI ZA SHULE:

**a) AZANIA BANK: ACC. NAME COASTAL HIGH SCHOOL
ACC. NO. 025000001723**

**b) CRDB BANK :- ACC.NAME - COASTAL HIGH SCHOOL
ACC.NO. – 0150521674000**

SEHEMU YA TANO:

Maelekezo maalumu:

Nidhamu, taaluma na mawasiliano.

1. Ni kosa kwa mwanafunzi kukaa au kuzungumza na mwanafunzi asiye wa jinsi yake isipokuwa kwa idhini ya mwalimu tu na iwe chini ya usimamizi wake.
2. Mwanafunzi wa kike anaruhusiwa kusuka “milazo” tu na si mtindo mwingine. Ni kosa mwanafunzi kuweka nywele dawa kwasababu zozote zile isipokuwa kwa maelekezo ya daktari wa serikali.
3. Ili mwanafunzi aende darasa linalofuata sharti afaulu mtihani maalumu wa darasa alilopo. Ni ufaulu wa daraja la kwanza na pili pekee utakubalika.
4. Mzazi/ mlezi hataruhusiwa kuwasiliana na mtoto kupitia simu ya mtu yoyote isipokuwa ya Mkuu wa shule/makamu mkuu wa shule. Ni kosa kuwasiliana kwa namna yoyote na mwanafunzi kupitia mtumishi yoyote isipokuwa waliotajwa.
5. Ugonjwa wowote hatari alionao mtoto lazima uthibitishwe na Daktari wa serikali na taarifa itolewe kwa mandishi katika ofisi ya makamu mkuu wa shule.
6. *Kila mzazi na mwanafunzi watalazimika kupata na kupitia kitabu malumu cha sheria za shule siku mtoto atakayoripoti shule kisha atasaini kitabu maalumu cha kukubaliana na sheria na taratibu za shule.*
7. *Mzazi/mlezi atapaswa kulipa michango ya ziada ya kawaida ikiwa kutakuwa na mabadiriko.*
8. *Godoro, ndoo, vifaa vya usafi na vitabu muhimu atakuta shuleni (bure).*

COASTAL HIGH SCHOOL

TEL: 0655810202
0779810202
0715235503

P. O. BOX 1028
TANGA.

Date: _____



MEDICAL EXAMINATION FORM

PART A:

To Medical Officer

REF: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Mr./Miss _____ (Name of student in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness s for a full time schooling course. The examination should include the following categories (iii) each category or subcategory of which will render the applicant eligible in case of a direct pregnancy (category IV) will also render a girl candidate ineligible for the course.

PART B:

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by Government medical officer)

I have examined the above named and find that he/she is physically fit/unfit and mentally fit/unfit for a full schooling course.

- i. Eye – sight.....
- ii. Hearing
- iii. Limbus
- iv. Speech Venereal
- v. Disease(s)..... Leprosy..... Epilepsy.....
Neuroses Pregnancy
Other serious disease.....

Station: _____

Designation: _____

Name: _____

Signature: _____ Date: _____

SEHEMU YA SITA:

Taarifa kuhusu shule kwa ufupi.

- 1) Shule ya Sekondari Coastal ni shule ya binafsi chini ya kampuni ya **Bright & Mathew enterprises LTD** iliyosajiliwa kuanzia tarehe 10/09/2000 kwa namba ya usajili S.977 kwa mujibu wa kifungu 26 cha sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978.usajili huo ulikuwa ni kwa kidato cha tano na sita pekee. Mnamo tarehe 22/8/2011 shule ilipata kibali cha kuanzisha masomo ya kidato cha kwanza hadi cha nne (1-4), namba ya kituo cha mtihani ni S.1174.
- 2) Shule ya Sekondari Coastal ni ya wavulana na wasichana. Ipo katika jiji la Tanga, kata ya Chumbageni Karibu na Kituo kikuu cha polisi Chumbageni. Kutoka stendi ya zamani hadi shuleni ni shilingi 1000/=kwa pikipiki na ni shilingi 500/=kwa daladala.
- 3) *Shule ina kidato cha kwanza hadi kidato cha sita. Shule haifungamani na dini wala kabila wala aina yoyote ya itikadi yenye uelekeo wa kundi fulani.*
- 4) Shule ina kidato cha kwanza hadi sita ikiwa na michepuo ya sayansi, Sanaa na biashara. Masomo yanayofundishwa Kwa kidato cha kwanza hadi cha nne ni; *Mathematics, Chemistry, Biology, Physics, History, Civics, Geography, English Literature, English language, Kiswahili, book keeping na commerce* kwa upande wa kidato cha tano na sita, tahasusi (combinations) zilizopo ni *HKL, HGK,HGL,HGE, EGM, PCB, PCM na CBG.*
- 5) Shule ina walimu wa kike na kiume kwa uwiano sawa na idadi ya wanafunzi. Shule ina mabweni (self-contained rooms), maabara na maktaba ya kisasa.
- 6) Shule imezungukwa na uzio, ina ulinzi wa CCTV camera, ina walinzi imara. Pia shule imezungukwa na vituo vya afya viwili, mahakama kuu ya mkoa, kituo kikuu cha polisi, makanisa na misikiti ipo karibu,ofisi za Halmashauri za jiji zipo karibu na Upepo wa bahari ya Hindi unafika vema.

SEHEMU YA MWANAFUNZI/ MZAZI

Mimi..... (Mwanafunzi) kidato cha **kwanza** nimesoma, nimeelewa na kukubali sheria na taratibu hizi za shule, nitazifuata na kuzitii na endapo nitashindwa kuzizingatia, hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

JINA LA MWANAFUNZI _____ SAHIHI _____

JINA LA MZAZI _____ SAHIHI _____