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I HIGH ALWAYS |

FOMU YA MAOMBI KIDATO
CHA TANO 2023/2024

KUMB. NA. SSC/UKK1/2023-2024
Tafadhali jaza fomu hii na uwirudishe Shuleni kwa wakati.

1. Jina Kamili

Kwanza kati mwisho
2. Tarehe ya kuzaliwa Jinsia KE/ME e
Tarehe Mwezi Mwaka.
3. Kabila/Utaifa /
4. Dini
5. Wilaya unayoishi
6. Jinala mzazi/mlezi na Anuani ya kudumu

Simu Na. i). ii)
7. Kazi ya Mzazi/Mlezi

8. Onyesha kama utasoma kutwa au Bweni

9. Ambatanisha picha ndogo (Passport size) nne (4).

10. Jina la Shule ya sekondari (O-LEVEL) na anuani yake:

11. Taja matokeo ya mtihani wa taifa (‘O’ Level Examinations results) (masomo yote):

12. Taja tahasusi unayopenda kusoma (combination):
13. Ambatanisha nakala ya cheti cha matokeo kidato cha nne na nakala ya cheti cha
kuhitimu kidato cha nne.


http://www.coastalhighschool.sc.com/

KWA MZAZI/MLEZI

Mimi Nimesoma na kukubali
maagizo ya usajili huu. Ninathibitisha kwamba taarifa zote zilizotolewa katika fomu hii
ni za kweli kulingana na ufahamu wangu. Nikishindwa kuzizingatia nipo tayari kwa
hatua yoyote itakayochukuliwa na shule dhidi yangu na mwanafunzi kwa mujibu wa
sheria na kanuni za shule.

Sahihi

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Fomu imepokelewa mnamo tarehe................ooooiiiiiiiiiiiiiiiii

Imepokelewa Na (JINA).......ouuninininiiiii e

o721 011 1) DUUT T

Sahihi ya Mkuu wa Shule na uthibitisho.

MUHIMU:

1. Masomo ya kidato cha tano kwa mwaka wa masomo 2023/2024 yataanza rasmi
tarehe 5/6/2023. Mwanafunzi wa bweni atapaswa kuripoti shule mnamo tarehe
03/6/2023.

2. Wanafunzi wote wa Dar es salaam na Pwani watachukuliwa na usafiri wa
pamoja kutokea katika ofisi zetu zilizopo MSIMBAZI - DAR ES SALAAM

3. Gharama za usafiri ni shilingi za kitanzania elfu Ishirini na tano(25,000/=) tu.
Zilipwe kupitia namba ya mhasibu wa shule (0714545809 Sauda Nguzo).

4. KUTHIBITISHA NAFASI MZAZI/MLEZI UNAPASWA KULIPA KIASI CHA
SHILINGI LAKI TANO TU (500,000/=) KWA MWANAFUNZI WA BWENI, NA
SHILINGI LAKI TATU (300,000/=) KWA MWANAFUNZI WA KUTWA. FEDHA HII
NI SEHEMU YA ADA. ILIPWE KABLA YA TAREHE 30/04/2023
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COASTAL HIGH SCHOOL

MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE KWA KIDATO CHA TANO 2023/2024

TAARIFA MUHIMU

1.

SHULE

Shule ya Sekondari Coastal ni ya wavulana na wasichana. Ipo katika jiji la Tanga
Karibu na Kituo kikuu cha polisi Chumbageni.

NAMBA YA USAJILI YA SHULE

Namba ya usajili ya shule ni S1174

KUFUNGULIWA KWA MUHULA WA KWANZA WA MASOMO 2023 /2024
Masomo ya kidato cha tano kwa mwaka 2023/2024 yataanza tarehe 05/06/2022

SHERIA ZA SHULE
Baada ya kukamilisha mchakato wa usajili kila mwanafunzi atapaswa kuomba
fomu ya sheria za shule kabla ya masomo kuanza.

MASOMO YANAYOFUNDISHWA SHULENI:

Shule ina kidato cha kwanza hadi sita ikiwa na michepuo ya sayansi
(CBG,PCB,PCM), Sanaa(HKL,HGL,HGK,HGE,EGM. Masomo yanayofundishwa
kwa kidato cha kwanza hadi cha nne ni; Mathematics, Chemistry, Biology,
Physics, History, Civics, Geography, English language, Kiswahili, book keeping
na commerce.

WASTANI WA UFAULU WA SHULE (KUENDELE NA KIDATO CHA SITA)
Mzazi/Mlezi unapaswa kufahamu kuwa mwanafunzi hataruhusiwa kusajiliwa
kujiunga na kidato cha sita kama atashindwa kupata ufaulu wa daraja la
KWANZA au daraja la PILI kwa matokeo ya mtihani wa mwisho wa mwaka
(mtihani wa kukamilisha kidato cha tano/annual examination.)

NAMNA YA KUJISAJILI

Fomu ya maombi pamoja na maelekezo ya kujiunga zinapatikana shuleni katika
ofisi ya taaluma na mapokezi pia katika ofisi zetu zilizopo MSIMBAZI chumba
namba 10 kwa gharama ya shilingi elfu ishirini tu (20,000/=).

KWA WANAFUNZI WA BWENI WAJE NA VITU VIFUATAVYO:

- Chandarua cha futi tatu na nusu (3 %2 ) cha “round”

- - Shuka mbili - pinki kwa wasichana na bluu kwa wavulana, Taulo

- Vyombo vya kulia chakula: kontela la chakula, Kikombe, Kijiko cha kulia chakula.

- Chupa ya chai ndogo ya vikombe viwili.

- Ndoo ndogo ya lita kumi kwa ajili ya kuogea.

- Trunk la kuwekea nguo.

- sabuni za kufulia , sabuni za kuogea, mafuta ya kujipaka (mgando), mswaki, dawa ya
meno, kandambili,

- Kanga doti moja kwa wasichana

- Muwanafunzi aje na viatu vya ngozi vyeusi na soksi nyeupe kwa wasichana na soksi

nyeusi kwa wavulana. Pia aje na raba nyeupe kwa ajili ya michezo.

Zingatia: Sare za shule zinashonwa shuleni, hairuhusiwi kwa mwanafunzi kushona sare
nyumbani.



1. GHARAMA ZA KIDATO CHA TANO:

MWANAFUNZI WA KUTWA GHARAMA MWANAFUNZI WA BWENI GHARAMA
Ada muhula wa | 600,000/= Ada muhula wa | 1,250,000/=
Ada muhula wa Il 600,000/= Ada muhula wa Il 1,250,000/=
JUMLA 1,200,000/= JUMLA 2,500,000/=
Michango mingine: Michango mingine:
- Tahadhari 10,000/= - Tahadhari 10,000/=
- Michezo 10,000/= - Michezo 10,000/=
- Fulana -1 10,000/= - Fulana-1 10,000/=
- Nembo ya shule -2 5,000/= - Nembo ya shule — 2 5,000/=
- Kitambulisho -1 10,000/= - Kitambulisho -1 10,000/=
- Mahafali 10,000/= - Mahafali 10,000/=
- stationery 20,000/= - stationery 20,000/=
- Sare za shule -2 100,000/= - Sare za shule - 2 100,000/=
- Track suit — 1 30,000/= - Track suit — 1 30,000/=
- Sweater -1 20,000/= - Sweater -1 20,000/=
- Remedial 100,000/= - Remedial 100,000/=
Jumla 325,000/= - Shamba dress — 2 50,000/=
JUMLA 375,000/=
JUMLA KUU 1,525,000/= JUMLA KUU 2,875,000/=

e MWANAFUNZI AFIKE SHULENI NA KARATASI NYEUPE (REAM) BANDO
MBILI.

% Gharama za masomo kwa vitendo katika tahasusi za CBG, PCM, PCB niShilingi za
kitanzania 200,000/= kwa mwaka 2022/2023 (hulipwa kila mwaka).

Zingatia :

% “MICHANGO MINGINE” HULIPWA KWANZA NA KWA JUMLA SHULENI,
aidha ada Itakayolipwa haitarudishwa kwa mwanafunzi wala Mzazi isipokuwa tu kama
shule imeshindwa kumpatia mwanafunzi nafasi ya masomo aliyoomba. Aidha ikiwa
mwanafunzi atafukuzwa shule kwa utovu wa nidhamu hakuna kiasi chochote cha fedha
kitakachorudishwa. Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya kulipa.

2. MALIPO YA ADA.
Akaunti za shule ni:-

a) AZANIA BANK: ACC. NAME COASTAL HIGH SCHOOL
ACC.NO. 025000001723

b) CRDB BANK :- ACC.NAME - COASTAL HIGH SCHOOL
ACC.NO.-0150521674000



COASTAL HIGH SCHOOL

TEL: 0715235503
0714545809

P.O.B0OX 1028
TANGA.

Date:

MEDICAL EXAMINATION FORM
PART A:

To Medical Officer

REF: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Mr/Miss (Name of student in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness s for a full
time schooling course. The examination should include the following categories (iii)
each category or subcategory of which will render the applicant eligible in case of a
direct pregnancy (category IV) will also render a girl candidate ineligible for the course.

PART B:

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by Government medical officer)

[ have examined the above named and find that he/she is physically fit/unfit and
mentally fit/unfit for a full schooling course.

i Eye — SIght..coi i e e

ii. HEATING ovveeiee e e e e e e e

iii. LIMDUS oo e e e e e e

iv. Speech Venereal disease(s)
......................... Leprosy......ccceevveeee . EPIEPSY ot
Neuroses .....ccocrivevininnn Pregnancy ..., Other serious
[0 DR R OO EPSPTP PRSP

Station:

Designation:

Name:

Signature: Date:




ADA/MICHANGO YA SHULE

Mzazi/ mlezi atalazimika kulipa ada na michango yote kwa mwaka wa masomo wa
mwanafunzi husika kulingana na taratibu za shule au makubaliano maalumu yaliyo

katika maandishi kati ya mzazi/mlezi na utawala wa shule.

. Ada ya shule pamoja na michango mingine ikishalipwa haitarudishwa isipokuwa tu

shule ikishindwa kutoa huduma husika. Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya

kulipa.

Mzazi/mlezi haruhusiwi kulipa ada au michango kidogokidogo isipokuwa kwa awamu

mbili tu kama inavyoonesha katika fomu hii,

Mwanafunzi hatapokelewa ikiwa hakuripoti shule na kiwango cha fedha kulingana na

maelekezo ya fomu hii.

Mwanafunzi atasimamishwa masomo maramoja ikiwa hatalipiwa ada/michango au

sehemu ya ada/ michango au vyote kwa pamoja.

M. L e e (Mwanafunzi)  kidato
cha..................... nimesoma, nimeclewa na kukubali sheria na taratibu hizi za shule,
nitazifuata na kuzitii na endapo nitashindwa kuzizingatia, hatua za kisheria zichukuliwe dhidi
yangu.

JINA LA MWANAFUNZI SAHIHI

JINA LA MZAZI SAHIHI




