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FOMU YA KUJIUNGA KIDATO CHA TATU 2025

Tafadhali jaza fomu hii na uirudishe Shuleni kwa wakati.

SEHEMU YA KWANZA:
Taarifa muhimu za mwanafunzi, Mzazi, Mlezi na shule

1. Jina Kamili

Kwanza kati mwisho
2. Tarehe ya kuzaliwa Jinsia KE/ME
Tarehe Mwezi  Mwaka.

3. Utaifa Kabila........coooiiiii
4. Dini Dhehebu.........cooooiiiiiii
5. Mkoa unaoishi Wilaya.................. Kata................
6. Jina la mzazi/mlezi na Anuani ya kudumu :

Simu Na. i). ii)

NAMBA YA NIDA.................

7. Jina la ndugu/mlezi mwenye dhamana ya mtoto kwa niaba yako na
Anuani yake ya kudumu (fanya maamuzi sahihi):

Simu Na. i). ii)
NAMBA YA NIDA ...
8. Kazi ya (a) Mzazi (b)y Mlezi .......ccoooeiiiiiiiiiiiiniinin.

9. Jina la Shule ya Msingi Uliyosoma/uliyomaliza
10. Anuani ya shule ya msingi uliyosoma............ccccccoviiinniiinicnniciinccee
11.Simu ya Mkuu wa shule (@) ..........c.cocoiiiinn (b)
12. Alama za ufaulu mtihani wa taifa

............................

13.Onyesha kama utasoma kutwa au Bweni
14. Namba ya mtihani wa taifa wa darasa la saba mwaka




SEHEMU YA PILI:
Uthibitisho wa Mzazi/mlezi na shule

KWA MZAZI/MLEZI

Mimi Ninathibitisha kwamba taarifa
zote nilizotoa katika fomu hii ni za kweli kulingana na ufahamu wangu. Nikishindwa
kuzizingatia nipo tayari kwa hatua yoyote itakayochukuliwa na shule dhidi yangu na
mwanafunzi kwa mujibu wa sheria na kanuni za shule.

Sahihi

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

A. KUPOKELEWA

Fomu imepokelewa mnamo tarehe....................cooiiii
Jina la Afisa aliyepokea........cccoueiiiuniiiiniiiiiiiiiiiiitiin i e e e
Nafasi Kazini ....c.occevviiiiiiiiiiiiiiniiniinieninieene

Saini ya Afisa aliyepokea ................c..cocoiin

B. UHAKIKI NA KUTHIBITISHA (IDARA YA TAALUMA)

Jina la Afisa aliyepokea na kuhakiki ...................o
Nafasi katika idara ..................coooo
Namba ya usajili wa mwanafunzi .........................

Kuthibitisha:

MImi ..o Nathibitisha kupokea fomu hii na
kuhakiki taarifa zote ndani ya fomu hii kuwa ni sahihi bila shaka na kwamba
mwanafunzi ana sifa ya kujiunga na kidato husika shuleni kulingana na kanuni na

taratibu za shule au jinsi makubaliano rasmi kati ya Mzazi/mlezi na shule.
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Saini ya Mkuu wa Shule na uthibitisho.




SEHEMU YA TATU:
Maelekezo ya kujiunga na shule kwa kidato cha TATU 2025

1.

Shule itafunguliwa mnamo tarehe 2/01/2025. Utatakiwa kufanya maandalizi ya
mapema Kwa kuwasiliana na uongozi wa shule kabla ya tarehe 31/12/2025.

NAMNA YA KUJISAJILI: Fomu ya maombi pamoja na maelekezo ya kujiunga
zinapatikana kwa mawakala maalumu wa shule, Shuleni na katika Tovuti ya shule kwa
gharama ya shilingi 15,000/= tu. Zoezi la usajili wa mwanafunzi litafanywa na idara ya
taaluma shuleni.

MTIHANI WA USAILI: Mwanafunzi atafanya mtihani wa kwanza maalumu wa usaili
ambapo itamlazimu apate wastani wa B au A ili afaulu kujiunga na kidato cha kwanza
katika shule ya Coastal sekondari. Baada ya kujiunga, mwanafunzi atafanya tena
mtihani wa uhakiki kwa somo la Hisabati na Kingereza.

KWA WANAFUNZI WA BWENI WAJE NA VITU VIFUATAVYO:

-Godoro tatu kwa sita (3x6)

-Chandarua cha futi tatu na nusu (3 ¥2)

- Shuka mbili - pinki Kwa wasichana na bluu kwa wavulana

- Vyombo vya kulia chakula: kontena la chakula, Kikombe cha chai, Kijiko

- Chupa ya chai ndogo ya vikombe viwili.

- Ndoo ndogo ya lita kumi kwa ajili ya kuogea.

- Trunk (sanduku) la kuwekea nguo.

- Sare za shule zinashonwa shuleni, hairuhusiwi kwa mwanafunzi kushona sare nyumbani.

- Muwanafunzi aje na viatu vya ngozi vyeusi na soksi nyeupe kwa wasichana na soksi nyeusi
kwa wavulana (viatu vinaweza kuwa vya kamba au la)

- Muwanafunzi aje na raba nyeupe kwa ajili ya michezo (anaweza kuwa na pair zaidi ya moja)

Ni kosa kwa mwanafunzi kuweka nywele dawa,kupaka kucha rangi, kubeba vipodozi au nguo
yoyote tofauti na sare ya shule. Mwanafunzi kwa mara ya kwanza anashauliwa aripoti na sare ya
shule aliyomaliza/anayotoka.

SEHEMU YA NNE:
Ada na michango ya shule Kwa kidato cha Tatu 2025

1.

Mzazi/ mlezi atalazimika kulipa ada na michango yote kwa mwaka wa masomo wa
mwanafunzi husika kulingana na taratibu za shule au makubaliano maalumu yaliyo
katika maandishi kati ya mzazi/mlezi na utawala wa shule.

Ada ya shule pamoja na michango mingine ikishalipwa haitarudishwa isipokuwa tu shule
ikishindwa kutoa huduma husika.Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya kulipa.

Mwanafunzi hatapokelewa ikiwa hakuripoti shule na kiwango cha fedha kulingana na
maelekezo ya fomu hii.

Michango yote hulipwa shuleni moja kwa moja (cash)



5. Mwanafunzi atasimamishwa masomo maramoja ikiwa hatalipiwa ada/michango au
sehemu ya ada/ michango au vyote kwa pamoja.

< MCHANGANUO WA ULIPAJI WA ADA KIDATO CHA TATU 2024

MWANAFUNZI WA KUTWA MWANAFUNZI WA BWENI
AWAMU TAREHE KIASI AWAMU TAREHE KIASI
| 31/12/2024 250,000/= | 31/12/2024 625,000/=
Il 26/3/2025 250,000/= I 26/3/2025 625,000/=
[ 25/6/2025 250,000/= I, 25/6/2025 625,000/=
\Y 30/8/2025 250,000/= \Y, 30/8/2025 625,000/=
JUMLA YA ADA | 1,000,000/= JUMLA YA ADA | 2,500,000/=

< MICHANGO MINGINE: KUTWA BWENI
- Tahadhari...........ccoooiiiiiiiiiiii 10,000/= 10,000/ =
= MICh@ZO . i 20,000/ = 20,000/=
- Adayausajili ......ccooeeiiiiiiiiiiii 50,000/ = 50,000/=
- Fulana. ..o 10,000/= 10,000/ =
- Nemboyashule ...............c 5,000/ = 5,000/=
- Kitambulisho .....coooviiiiiii . 10,000/= 10,000/ =
- Mitihani maalumu (series) ...................... 100,000/ = 100,000/=
- Sarezashulembili...........coooiiiiiiiiiii. 100,000/ = 100,000/=
- Nguo za kushindia (shamba dress)............ - 50,000/ =
- Tracksuit 1..oooiiiiiiii 30,000/= 30,000/=
- Sweaterlashule ...........ooooiiiiiiiii 20,000/= 20,000/ =
- Remedial ........oooiiiiiii 100,000/ = 100,000/ =
- Mchango wa Maabara/maktaba.................. 50,000/ = 50,000/=

JUMLA 505,000/= 555,000/=

X/
°e

Mchango wa chakula kwa mwaka kwa mwanafunzi wa kutwa ni Tsh. 440,000/=

(mchango huu unalipwa kwa awamu nne)- inalipwa cash shuleni.

%+ MWANAFUNZI AJE NA:
-REAM PAPER BANDO 2
- File moja (1) (spring file la plastiki)

-SQUEEZER moja (1) na FAGIO la kufagalia ndani moja (1) - kwa ajili ya usafi

ZINGATIA:

+ (Michango mingine) hulipwa Cash shuleni na kwa awamu moja tu (awamu ya kwanza).

% ADA NA MICHANGO

FIKA SHULENI, SIO KWAKUPIGA SIMU!!

AKAUNTI YA ADA NI:-

- AZANIA BANK: ACC. NAME - COASTAL HIGH SCHOOL ACC. NO. 025000001723

ITALIPWA KWA AWAMU KAMA ILIVYOELEKEZWA
KINYUME NA HAPO MWANAFUNZI HATAPOKELEWA. KWA MAELEZO YOYOTE



MAELEKEZO MAALUM:

Nidhamu, taaluma na mawasiliano.

1. Mwanafunzi wa kike anaruhusiwa kusuka “milazo” tu na si mtindo
mwingine. Ni kosa mwanafunzi kuweka nywele dawa kwasababu zozote
zile isipokuwa kwa maelekezo ya daktari wa serikali.

2. Ili mwanafunzi aende darasa linalofuata sharti afaulu mtihani maalumu
wa darasa alilopo kwa wastani wa alama 60. Kinyume na hapo
mwanafunzi atatafuta shule nyingine au kufuata ushauli kutoka uongozi
wa shule.

3. Mzazi/ mlezi hataruhusiwa kuwasiliana na mtoto kupitia simu ya mtu
yoyote isipokuwa ya Mkuu wa shule/makamu mkuu wa shule. Ni kosa
kuwasiliana kwa namna yoyote na mwanafunzi kupitia mtumishi yoyote
isipokuwa waliotajwa.

4. Ugonjwa wowote hatari alionao mtoto lazima uthibitishwe na Daktari wa
serikali na taarifa itolewe kwa mandishi katika ofisi ya mkuu wa shule.

5. Kila mzazi na mwanafunzi watalazimika kupata na kupitia kitabu
malumu cha sheria za shule siku mtoto atakayoripoti shule kisha atasaini
kitabu maalumu cha kukubaliana na sheria na taratibu za shule.

6. Mzazi/mlezi atapaswa kulipa michango ya ziada ikiwa kutakuwa na
mabadiliko.

7. Kutakuwa na siku mbili za kutembelea wanafunzi kwa muhula mzima
wa masomo. Tarehe utapatiwa siku ya kuripoti shuleni na mtoto.

8. Kutakuwa na ziara mbili kubwa za masomo (study tours) nje ya Mkoa
wa Tanga. Taarifa na utaratibu atapewa mzazi siku ya kuripoti shuleni.

MUHIMU:
- SHULE INA UELEKEO WA MICHEZO HUSUSANI MPIRA WA MIGUU!

-  MWANAFUNZI AJE NA VIATU VYA KUCHEZEA MPIRA!

- ENDAPI MWANAFUNZI ANA KIPAJI MAALUM CHA MPIRA WA MIGUU, MZAZI/MLEZI UTAJAZA
FOMU MAALUM BAADA YA KUJIUNGA NA SHULE




COASTAL HIGH SCHOOL

TEL: 0655810202 P. 0. BOX 1028
0693920100
0715235503 TANGA

JANUARY 2025

MEDICAL EXAMINATION FORM

PART A:

To Medical Officer

REF: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Mr./Miss (Name of student in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness s for a full time schooling
course. The examination should include the following categories (iii) each category or subcategory of
which will render the applicant eligible in case of a direct pregnancy (category IV) will also render a girl
candidate ineligible for the course.

PART B:

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by Government medical officer)

[ have examined the above named and find that he/she is physically fit/unfit and mentally fit/unfit for a
full schooling course.

. Eye — SIZNt..icciiiii i

il. Hearing ... e

iii. LIMDUS cvveiieci e e

iv. Speech ..o Venereal ...

V. Disease(s)......ccouerrerrerrennens Leprosy.....cccvvvienen, Epilepsy..cccuercen e
Neuroses .......c.ooeeeevvevrunenn Pregnancy ... i
Other SEriOUS AISEASE.....ccieri i verrer et e e er e s e e e e en e ene s

Station:

Designation:

Name:




Signature: Date:

SEHEMU YA SITA:
Taarifa kuhusu shule kwa ufupi.

1)

2)

3)

4)

5)

6)

Shule ya Sekondari Coastal ni shule ya binafsi chini ya kampuni ya Bright & Mathew
enterprises LTD iliyosajiliwa kuanzia tarehe 10/09/2000 kwa namba ya usajili 5.977 kwa
mujibu wa kifungu 26 cha sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978.usajili huo ulikuwa ni kwa
kidato cha tano na sita pekee. Mnamo tarehe 22/8/2011 shule ilipata kibali cha kuanzisha
masomo ya kidato cha kwanza hadi cha nne (1-4), namba ya kituo cha mtihani ni S.1174.

Shule ya Sekondari Coastal ni ya wavulana na wasichana. Ipo katika jiji la Tanga, kata
ya Chumbageni Karibu na Kituo kikuu cha polisi Chumbageni. Kutoka stendi ya
zamani hadi shuleni ni shilingi 1000/=kwa Pikipiki, na shilingi 600/=kwa daladala.

Shule ina kidato cha kwanza hadi kidato cha sita. Shule haifungamani na dini wala
kabila wala aina yoyote ya itikadi yenye uelekeo wa kundi fulani.

Shule ina kidato cha kwanza hadi sita ikiwa na michepuo ya sayansi, Sanaa na
biashara. Masomo yanayofundishwa Kwa kidato cha kwanza hadi cha nne ni;
Mathematics, Chemistry, Biology, Physics, History, Civics, Geography, English
Literature, English language, Kiswahili, book keeping na commerce kwa upande wa
kidato cha tano na sita, tahasusi (combinations) zilizopo ni HKL, HGK,HGL,HGE,
EGM, PCB, PCM na CBG.

Shule ina walimu wa kike na kiume kwa uwiano sawa na idadi ya wanafunzi. Shule
ina mabweni (self-contained rooms), maabara na maktaba ya kisasa.

Shule imezungukwa na uzio, ina ulinzi wa CCTV camera, ina walinzi imara. Pia shule
imezungukwa na vituo vya afya viwili, mahakama kuu ya mkoa, kituo kikuu cha polisi

Hindi unafika vema.

SEHEMU YA MWANAFUNZI/ MZAZI

Mimi..

.. (Mwanafunzi) kidato

cha kwanza nimesoma, nlmeelewa na kukubah sherla na taratlbu h|2| za shule, nitazifuata na
kuzitii na endapo nitashindwa kuzizingatia, hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

JINA LA MWANAFUNZI SAHIHI

JINA LA MZAZI SAHIHI




