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FOMU YA MAOMBI KIDATO
CHA SITA 2025/2026

KUMB. NA. SSC/UKK1/2025-2026
Tafadhali jaza fomu hii na uirudishe Shuleni kwa wakati.

1. Jina Kamili

Kwanza kati mwisho
2. Tarehe ya kuzaliwa Jinsia KE/ME
Tarehe Mwezi Mwaka.
3. Kabila/Utaifa /
4. Dini
5. Wilaya unayoishi Mkoa
6. Jina la mzazi/mlezi na Anuani ya kudumu

Simu Na. i). ii)
7. Kazi ya Mzazi/Mlezi

8. Onyesha kama utasoma kutwa au Bweni

9. Jina la Shule unayotoka

10.Namba ya simu ya mkuu wa shule/mtaaluma wa shule anayotoka

11. Taja matokeo ya mtihani wa taifa (‘O’ Level Examinations results) (masomo yote):

12. Taja tahasusi unayopenda kusoma (combination): ..................ccoooo

13. Ambatanisha nakala ya cheti cha matokeo kidato cha nne na picha ndogo (Passport
size) mbili (2).


http://www.coastalhighschool.sc.com/

KWA MZAZI/MLEZI

Mimi Nimesoma na kukubali
maagizo ya usajili huu. Ninathibitisha kwamba taarifa zote zilizotolewa katika fomu hii
ni za kweli kulingana na ufahamu wangu. Nikishindwa kuzizingatia nipo tayari kwa
hatua yoyote itakayochukuliwa na shule dhidi yangu na mwanafunzi kwa mujibu wa
sheria na kanuni za shule.

Sahihi

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Fomu imepokelewa mnamo tarehe.....................ooo
Imepokelewa na (JINa).......c.ovuiuiniiiiiiii

ST . .l

Sahihi ya Mkuu wa Shule na uthibitisho.




MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE KWA KIDATO CHA SITA 2025/2026:

TAARIFA MUHIMU:

1.

SHULE

Shule ya Sekondari Coastal ni ya wavulana na wasichana. Ipo katika jiji la Tanga
Karibu na Kituo kikuu cha polisi Chumbageni.

NAMBA YA USAJILI YA SHULE

Namba ya usajili ya shule ni 51174

KUFUNGULIWA KWA MUHULA WA KWANZA WA MASOMO 2024/2025
Masomo ya kidato cha sita kwa mwaka 2025/2026 yataanza tarehe 01/07/2025

SHERIA ZA SHULE
Baada ya kukamilisha mchakato wa usajili kila mwanafunzi atapaswa kuomba
fomu ya sheria za shule kabla ya masomo kuanza.

MASOMO YANAYOFUNDISHWA SHULENI:

Shule ina kidato cha kwanza hadi sita ikiwa na michepuo ya sayansi
(CBG,PCB,PCM), Sanaa(HKL,HGL,HGK,HGE, EGM. Masomo yanayofundishwa
kwa kidato cha kwanza hadi cha nne ni; Mathematics, Chemistry, Biology,
Physics, History, Civics, Geography, English language, Kiswahili, book keeping
na commerce.

WASTANI WA UFAULU WA SHULE (KUENDELEA NA KIDATO CHA
SITA)

Mzazi/Mlezi unapaswa kufahamu kuwa mwanafunzi hataruhusiwa kusajiliwa
kujiunga na kidato cha sita kama atashindwa kupata ufaulu wa daraja la
KWANZA au daraja la PILI kwa matokeo ya mtihani wa mwisho wa mwaka
(mtihani wa kukamilisha kidato cha tano/annual examination.)

NAMNA YA KUJISAJILI

Fomu ya maombi pamoja na maelekezo ya kujiunga zinapatikana shuleni katika
ofisi ya taaluma na mapokezi pia katika ofisi zetu zilizopo MSIMBAZI chumba
namba 10 kwa gharama ya shilingi elfu ishirini tu (20,000/=).

KWA WANAFUNZI WA BWENI WAJE NA VITU VIFUATAVYO:
% Chandarua cha futi tatu na nusu (3 %2 ) cha “round”
% Godoro tatu kwa sita (3x6)

*

% Shuka mbili - pinki kwa wasichana na bluu kwa wavulana, Taulo

% Vyombo vya kulia chakula: kontela la chakula, Kikombe, Kijiko cha kulia

chakula.

Ndoo ndogo ya lita kumi kwa ajili ya kuogea.

Trunk la kuwekea nguo.

sabuni za kufulia , sabuni za kuogea, mafuta ya kujipaka (mgando),

mswaki, dawa ya meno, kandambili,

% Kanga doti moja kwa wasichana

% Mwanafunzi aje na viatu vya ngozi vyeusi na soksi nyeupe kwa
wasichana na soksi nyeusi kwa wavulana. Pia aje na raba nyeupe kwa

ajili ya michezo.

X3

*

X3

S

A X4

NB: Sare za shule zinashonwa shuleni, hairuhusiwi kwa mwanafunzi kushona sare nyumbani.
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1. MCHANGANUO WA ULIPAJI WA ADA KIDATO CHA SITA 2024/2025:

MWANAFUNZI WA KUTWA MWANAFUNZI WA BWENI
MUHULA WA KWANZA MUHULA WA KWANZA
AWAMU TAREHE KIASI AWAMU TAREHE KIASI
| 25/06/2025 400,000/= | 25/06/2025 900,000/=
I 12/09/2025 400,000/= I 12/09/2025 800,000/=
MUHULA WA PILI MUHULA WA PILI

i 15/12/2025 400,000/= Il 15/12/2025 800,000/=

JUMLA YA ADA | 1,200,000/= JUMLA YA ADA | 2,500,000/=

MUHIMU: MWANAFUNZI ATAKAYEHAMIA MUHULA WA PILI (JANUARI 2025) ATALIPA
NUSU YA ADA YA MWAKA (KUTWA 600,000 & BWENI 1,250,000/=)

2. MICHANGO MINGINE: (INALIPWA YOTE AWAMU YA KWANZA)

KUTWA BWENI

Tahadhari ......cooveo e, 10,000/= 10,000/=
MiCheZO......oviiiiiii 60,000/= 60,000/=
Fulana...........ocoooiiii 10,000/ = 10,000/ =
Nembo yashule ................co. 5,000/= 5,000/=
KitambulishO ....c.vvviiiiiii . 50,000/= 50,000/ =
Sare za shulembili.............oooooiiiiiii .. 100,000/ = 100,000/ =
Nguo za kushindia (shamba dress)............ - 50,000/ =
Track suti 1..ooooiii e, 30,000/= 30,000/ =
Sweater 1 .oooii 20,000/= 20,000/=
Adayausajili ........cooevviiiiiiiii 60,000/ = 60,000/=
Remedial ............ooooiiiiiii 100,000/ = 100,000/ =
Mtihaniwataifa.......cooooveeiii . 50,000/ = 50,000/ =
Mtihani wa mocK...........covviiiiiiiiiiinn, 35,000/ = 35000/ =
Mitihani maalum (series exams) .................. 100,000/ = 100,000/ =
Picha za usajili............cocooeiiiiii, 5000/= 5000/=
Program maalum kidato cha sita.................. 250,000/ = 250,000/ =

JUMLA 795,000/= 875,000/=

3. MCHANGO WA CHAKULA KWA MWAKA KWA MWANAFUNZI WA
KUTWA NI TSH. 500,000/= (mchango huu unalipwa kwa awamu nne)-

ina

lipwa cash shuleni.

4. MWANAFUNZI AJE NA:
-REAM PAPER BANDO 2

-Fi

le moja (1) (spring file)

-SQUEEZER moja (1) na FAGIO la kufagalia ndani moja (1) - kwa ajili ya usafi
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ZINGATIA

I Michango yote iliyoorodheshwa hapo juu inalipwa shuleni (cash) kwa
mhasibu moja kwa moja na ni kwa awamu moja tu (awamu ya kwanza
pale mwanafunzi anapojiunga na shule).

ii. Ada inalipwa katika akaunti rasmi ya benki ya shule

Akaunti ya ada ni:-

- AZANIA BANK: ACC. NAME - COASTAL HIGH SCHOOL
ACC. NO. 025000001723

l. ADA/MICHANGO YA SHULE

1. Mzazi/ mlezi atalazimika kulipa ada na michango yote kwa mwaka wa masomo wa
mwanafunzi husika kulingana na taratibu za shule au makubaliano maalumu yaliyo
katika maandishi kati ya mzazi/mlezi na utawala wa shule.

2. Ada ya shule pamoja na michango mingine ikishalipwa haitarudishwa isipokuwa tu
shule ikishindwa kutoa huduma husika. Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya
kulipa.

3. Mzazi/mlezi haruhusiwi kulipa ada au michango kidogokidogo isipokuwa kwa awamu
mbili tu kama inavyoonesha katika fomu hii,

4. Mwanafunzi hatapokelewa ikiwa hakuripoti shule na kiwango cha fedha kulingana na
maelekezo ya fomu hii.

5. Mwanafunzi atasimamishwa masomo maramoja ikiwa hatalipiwa ada/michango au

sehemu ya ada/ michango au vyote kwa pamoja.

SEHEMU YA MWANAFUNZI/MZAZI/MLEZI

Mimi......oooooviiiiiiian, .. S (Mwanafunzi) kidato
cha................ nimesoma, mmeelewa na kukubah sherla na taratlbu hizi za shule,
nitazifuata na kuzitii na endapo nitashindwa kuzizingatia, hatua za kisheria zichukuliwe dhidi

yangu.

JINA LA MWANAFUNZI SAHIHI

JINA LA MZAZI SAHIHI




COASTAL HIGH SCHOOL

TEL: 0715235503 T P. 0. BOX 1028
0714545809 TANGA.
25
Date:

MEDICAL EXAMINATION FORM
PART A:

To Medical Officer

REF: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Mr/Miss (Name of student in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness s for a full
time schooling course. The examination should include the following categories (iii)
each category or subcategory of which will render the applicant eligible in case of a
direct pregnancy (category IV) will also render a girl candidate ineligible for the course.

PART B:

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by Government medical officer)

I have examined the above named and find that he/she is physically fit/unfit and
mentally fit/unfit for a full schooling course.

i. Eye — SIght. ..o

il. Hearing ..o

ii. LIMDBDUS oo e e e e e e e e

iv. Speech Venereal disease(s)
......................... Leprosy.....ccceeeevveeee e EPIEPSY e
Neuroses ......coccviienninnn Pregnancy ..., Other serious
QISBASE ... et ettt ettt sttt e e e e e e e she s e ehe e er e nre e

Station:

Designation:

Name:

Signature: Date:







