



COASTAL HIGH SCHOOL



S. L. P 1028 TANGA, website: <http://www.coastalhighschool.sc.tz>

EMAIL: Coastalheadmaster@gmail.com 0714 545809/0693920100

KUMB.NA. SSC/UKK1/2025

FOMU YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA 2025

Tafadhali jaza fomu hii na uirudishe Shuleni kwa wakati.

SEHEMU YA KWANZA:

Taarifa muhimu za mwanafunzi, Mzazi, Mlezi na shule

1. Jina Kamili _____
Kwanza _____ kati _____ mwisho _____
2. Tarehe ya kuzaliwa _____ Jinsia KE/ME _____
Tarehe _____ Mwezi _____ Mwaka.
3. Utaifa _____ Kabila.....
4. Dini _____ Dhehebu.....
5. Mkoa unaoishi _____ Wilaya..... Kata.....
6. Jina la mzazi/mlezi na Anuani ya kudumu :

Simu Na. i). _____ ii) _____
NAMBA YA NIDA.....
7. Jina la *ndugu/mlezi mwenye dhamana ya mtoto kwa niaba yako* na Anuani yake ya kudumu (**fanya maamuzi sahihi**):

Simu Na. i). _____ ii) _____
NAMBA YA NIDA
8. Kazi ya (a) Mzazi _____ (b) Mlezi
9. Jina la Shule ya Msingi Uliyosoma/uliyomaliza _____
10. Anuani ya shule ya msingi uliyosoma.....
11. Simu ya Mkuu wa shule (a) (b).....
12. Alama za ufaulu mtihani wa taifa _____
13. Onyesha kama utasoma kutwa au Bweni _____
14. Namba ya mtihani wa taifa wa darasa la saba _____ mwaka _____

SEHEMU YA PILI:

Uthibitisho wa Mzazi/mlezi na shule

KWA MZAZI/MLEZI

Mimi _____ Ninathibitisha kwamba taarifa zote nilizotoa katika fomu hii ni za kweli kulingana na ufahamu wangu. Nikishindwa kuzizingatia nipo tayari kwa hatua yoyote itakayochukuliwa na shule dhidi yangu na mwanafunzi kwa mujibu wa sheria na kanuni za shule.

Sahihi _____

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

A. KUPOKELEWA

Fomu imepokelewa mnamo tarehe.....

Jina la Afisa aliyepokea.....

Nafasi kazini

Saini ya Afisa aliyepokea

B. UHAKIKI NA KUTHIBITISHA (IDARA YA TAALUMA)

Jina la Afisa aliyepokea na kuhakiki

Nafasi katika idara

Namba ya usajili wa mwanafunzi

Kuthibitisha:

MimiNathibitisha kupokea fomu hii na kuhakiki taarifa zote ndani ya fomu hii kuwa ni sahihi bila shaka na kwamba mwanafunzi ana sifa ya kujiunga na kidato husika shuleni kulingana na kanuni na taratibu za shule au jinsi makubaliano rasmi kati ya Mzazi/mlezi na shule.

Saini na Mhuri.....

Saini ya Mkuu wa Shule na uthibitisho._____

SEHEMU YA TATU:

Maelekezo ya kujiunga na shule kwa kidato cha kwanza 2025

1. Shule itafunguliwa mnamo tarehe **2/01/2025**. Utatakiwa kufanya maandalizi ya mapema Kwa kuwasiliana na uongozi wa shule kabla ya tarehe **31/12/2025**.
2. **NAMNA YA KUJISAJILI:** Fomu ya maombi pamoja na maelekezo ya kujiunga zinapatikana kwa mawakala maalumu wa shule, Shuleni na katika Tovuti ya shule kwa gharama ya shilingi **15,000/=** tu. Zoezi la usajili wa mwanafunzi litafanywa na idara ya taaluma shuleni.
3. **MTIHANI WA USAILI:** Mwanafunzi atafanya mtihani wa kwanza maalumu wa usaili ambapo itamlazimu apate wastani wa **B au A** ili afaulu kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya Coastal sekondari. Baada ya kujiunga, mwanafunzi atafanya tena mtihani wa uhakiki kwa somo la Hisabati na Kingereza.
4. **KWA WANAFUNZI WA BWENI WAJE NA VITU VIFUATAVYO:**
 - Godoro tatu kwa sita (3x6)**
 - Chandarua cha futi tatu na nusu (3 ½)
 - Shuka mbili – pinki Kwa wasichana na bluu kwa wavulana
 - Vyombo vya kulia chakula: kontena la chakula, Kikombe cha chai, Kijiko
 - Chupa ya chai ndogo ya vikombe viwili.
 - Ndoo ndogo ya lita kumi kwa ajili ya kuogea.
 - Trunk (sanduku) la kuwekea nguo.
5.
 - Sare za shule zinashonwa shuleni, hairuhusiwi kwa mwanafunzi kushona sare nyumbani.
 - Mwanafunzi aje na viatu vya ngozi vyeusi na soksi nyeupe kwa wasichana na soksi nyeusi kwa wavulana (viatu vinaweza kuwa vya kamba au la)
 - Mwanafunzi aje na raba nyeupe kwa ajili ya michezo (anaweza kuwa na pair zaidi ya moja)
6. Ni kosa kwa mwanafunzi kuweka nywele dawwa, kupaka kucha rangi, kubeba vipodozi au nguo yoyote tofauti na sare ya shule. Mwanafunzi kwa mara ya kwanza anashauliwa aripoti na sare ya shule aliyomaliza/anayotoka.

SEHEMU YA NNE:

Ada na michango ya shule Kwa kidato cha Kwanza 2025

1. Mzazi/ mlezi atalazimika kulipa ada na michango yote kwa mwaka wa masomo wa mwanafunzi husika kulingana na taratibu za shule au makubaliano maalumu yaliyo katika maandishi kati ya mzazi/mlezi na utawala wa shule.
2. Ada ya shule pamoja na michango mingine ikishalipwa haitarudishwa isipokuwa tu shule ikishindwa kutoa huduma husika. **Tafadhali fanya maamuzi sahihi kabla ya kulipa.**
3. Mwanafunzi hatapokelewa ikiwa hakuripoti shule na kiwango cha fedha kulingana na maelekezo ya fomu hii.
4. **Michango yote hulipwa shuleni moja kwa moja (cash)**

5. Mwanafunzi atasimamishwa masomo maramoja ikiwa hatalipiwa ada/michango au sehemu ya ada/ michango au vyote kwa pamoja.

❖ **MCHANGANUO WA ULIPAJI WA ADA KIDATO CHA KWANZA 2024**

MWANAFUNZI WA KUTWA			MWANAFUNZI WA BWENI		
AWAMU	TAREHE	KIASI	AWAMU	TAREHE	KIASI
I	31/12/2024	200,000/=	I	31/12/2024	500,000/=
II	26/3/2025	200,000/=	II	26/3/2025	500,000/=
III	25/6/2025	200,000/=	III	25/6/2025	500,000/=
IV	30/8/2025	200,000/=	IV	30/8/2025	500,000/=
	JUMLA YA ADA	800,000/=		JUMLA YA ADA	2,00,000/=

❖ MICHANGO MINGINE:		<u>KUTWA</u>	<u>BWENI</u>
- Tahadhari	10,000/=	10,000/=	10,000/=
- Ada ya usajili	100,000/=	100,000/=	100,000/=
- Michezo.....	20,000/=	20,000/=	20,000/=
- Fulana.....	10,000/=	10,000/=	10,000/=
- Nembo ya shule	5,000/=	5,000/=	5,000/=
- Kitambulisho	10,000/=	10,000/=	10,000/=
- Mitihani maalumu (series)	100,000/=	100,000/=	100,000/=
- Sare za shule mbili.....	100,000/=	100,000/=	100,000/=
- Nguo za kushindia (shamba dress).....	-	50,000/=	50,000/=
- Track suit 1.....	30,000/=	30,000/=	30,000/=
- Sweater la shule.....	20,000/=	20,000/=	20,000/=
- Ukarabati wa dharula shuleni.....	20,000/=	50,000/=	50,000/=
- Remedial	100,000/=	100,000/=	100,000/=
JUMLA		<u>525,000/=</u>	<u>605,000/=</u>

- ❖ Mchango wa chakula kwa mwaka kwa mwanafunzi wa kutwa ni Tsh. 440,000/= (mchango huu unalipwa kwa awamu nne)- inalipwa cash shuleni.

❖ **MWANAFUNZI AJE NA:**

-REAM PAPER BANDO 2

- File moja (1) (spring file la plastick)

-SQUEEZER moja (1) na FAGIO la kufagalia ndani moja (1) - kwa ajili ya usafi

ZINGATIA:

- ❖ (Michango mingine) hulipwa Cash shuleni na kwa awamu moja tu (awamu ya kwanza).
- ❖ **ADA NA MICHANGO ITALIPWA KWA AWAMU KAMA ILIVYOELEKEZWA KINYUME NA HAPO MWANAFUNZI HATAPOKELEWA. KWA MAELEZO YOYOTE FIKA SHULENI, SIO KWAKUPIGA SIMU!!**

AKAUNTI YA ADA NI:-

- **AZANIA BANK: ACC. NAME - COASTAL HIGH SCHOOL ACC. NO. 025000001723**

MAELEKEZO MAALUM:

Nidhamu, taaluma na mawasiliano.

1. Mwanafunzi wa kike anaruhusiwa kusuka “milazo” tu na si mtindo mwingine. Ni kosa mwanafunzi kuweka nywele dawa kwasababu zozote zile isipokuwa kwa maelekezo ya daktari wa serikali.
2. Ili mwanafunzi aende darasa linalofuata sharti afaulu mtihani maalumu wa darasa alilopo kwa wastani wa alama 60. Kinyume na hapo mwanafunzi atatafuta shule nyingine au kufuata ushauili kutoka uongozi wa shule.
3. Mzazi/ mlezi hataruhusiwa kuwasiliana na mtoto kupitia simu ya mtu yoyote isipokuwa ya Mkuu wa shule/makamu mkuu wa shule. Ni kosa kuwasiliana kwa namna yoyote na mwanafunzi kupitia mtumishi yoyote isipokuwa waliotajwa.
4. Ugonjwa wowote hatari alionao mtoto lazima uthibitishwe na Daktari wa serikali na taarifa itolewe kwa mandishi katika ofisi ya mkuu wa shule.
5. Kila mzazi na mwanafunzi watalazimika kupata na kupitia kitabu malumu cha sheria za shule siku mtoto atakayoripoti shule kisha atasaini kitabu maalumu cha kukubaliana na sheria na taratibu za shule.
6. *Mzazi/mlezi atapaswa kulipa michango ya ziada ikiwa kutakuwa na mabadiliko.*
7. Kutakuwa na siku mbili za kutembelea wanafunzi kwa muhula mzima wa masomo. Tarehe utapatiwa siku ya kuripoti shuleni na mtoto.
8. *Kutakuwa na ziara mbili kubwa za masomo (study tours) nje ya Mkoa wa Tanga. Taarifa na utaratibu atapewa mzazi siku ya kuripoti shuleni.*

MUHIMU:

- **SHULE INA UELEKEO WA MICHEZO HUSUSANI MPIRA WA MIGUU!**
- **MWANAFUNZI AJE NA VIATU VYA KUCHEZEA MPIRA!**
- **ENDAPI MWANAFUNZI ANA KIPAJI MAALUM CHA MPIRA WA MIGUU, MZAZI/MLEZI UTAJAZA FOMU MAALUM BAADA YA KUJIUNGA NA SHULE**

COASTAL HIGH SCHOOL

TEL: 0655810202
0693920100
0715235503



P. O. BOX 1028

TANGA

JANUARY 2025

MEDICAL EXAMINATION FORM

PART A:

To Medical Officer

REF: REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Mr./Miss (Name of student in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time schooling course. The examination should include the following categories (iii) each category or subcategory of which will render the applicant eligible in case of a direct pregnancy (category IV) will also render a girl candidate ineligible for the course.

PART B:

MEDICAL CERTIFICATE

(To be completed by Government medical officer)

I have examined the above named and find that he/she is physically fit/unfit and mentally fit/unfit for a full schooling course.

- i. Eye – sight.....
- ii. Hearing
- iii. Limbus
- iv. Speech Venereal
- v. Disease(s)..... Leprosy..... Epilepsy.....
Neuroses Pregnancy
Other serious disease.....

Station: _____

Designation: _____

Name: _____

Signature: _____ **Date:** _____

SEHEMU YA SITA:

Taarifa kuhusu shule kwa ufupi.

- 1) Shule ya Sekondari Coastal ni shule ya binafsi chini ya kampuni ya **Bright & Mathew enterprises LTD** iliyosajiliwa kuanzia tarehe 10/09/2000 kwa namba ya usajili S.977 kwa mujibu wa kifungu 26 cha sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978.usajili huo ulikuwa ni kwa kidato cha tano na sita pekee. Mnamo tarehe 22/8/2011 shule ilipata kibali cha kuanzisha masomo ya kidato cha kwanza hadi cha nne (1-4), namba ya kituo cha mtihani ni S.1174.
- 2) Shule ya Sekondari Coastal ni ya wavulana na wasichana. Ipo katika jiji la Tanga, kata ya Chumbageni Karibu na Kituo kikuu cha polisi Chumbageni. Kutoka stendi ya zamani hadi shuleni ni shilingi 1000/=kwa Pikipiki, na shilingi 600/=kwa daladala.
- 3) *Shule ina kidato cha kwanza hadi kidato cha sita. Shule haifungamani na dini wala kabila wala aina yoyote ya itikadi yenye uelekeo wa kundi fulani.*
- 4) Shule ina kidato cha kwanza hadi sita ikiwa na michepuo ya sayansi, Sanaa na biashara. Masomo yanayofundishwa Kwa kidato cha kwanza hadi cha nne ni; *Mathematics, Chemistry, Biology, Physics, History, Civics, Geography, English Literature, English language, Kiswahili, book keeping na commerce* kwa upande wa kidato cha tano na sita, tahasusi (combinations) zilizopo ni *HKL, HGK,HGL,HGE, EGM, PCB, PCM na CBG.*
- 5) Shule ina walimu wa kike na kiume kwa uwiano sawa na idadi ya wanafunzi. Shule ina mabweni (self-contained rooms), maabara na maktaba ya kisasa.
- 6) Shule imezungukwa na uzio, ina ulinzi wa CCTV camera, ina walinzi imara. Pia shule imezungukwa na vituo vya afya viwili, mahakama kuu ya mkoa, kituo kikuu cha polisi, makanisa na misikiti ipo karibu,ofisi za Halmashauri za jiji zipo karibu na Upepo wa bahari ya Hindi unafika vema.

SEHEMU YA MWANAFUNZI/ MZAZI

Mimi..... (Mwanafunzi) kidato cha **kwanza** nimesoma, nimeelewa na kukubali sheria na taratibu hizi za shule, nitazifuata na kuzitii na endapo nitashindwa kuzizingatia, hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

JINA LA MWANAFUNZI _____ SAHIHI _____

JINA LA MZAZI _____ SAHIHI _____